കരിപ്പൂരിൽ ഹജ്ജ്​ എംബാർക്കേഷൻ പു​നഃ​സ്ഥാ​പി​ക്കാ​ൻ കേന്ദ്രവുമായി വീണ്ടും ചർച്ച നടത്തും

  •  
  •  
  •  
  •  
  •  
  •  
  •  

തി​രു​വ​ന​ന്ത​പു​രം: ഹ​ജ്ജ് എം​ബാ​ർ​ക്കേ​ഷ​ൻ ക​രി​പ്പൂ​രി​ൽ പു​നഃ​സ്ഥാ​പി​ക്കാ​ൻ കേ​ന്ദ്ര​സ​ർ​ക്കാ​റു​മാ​യി വീ​ണ്ടും ച​ർ​ച്ച ന​ട​ത്താ​നും ന​ട​പ​ടി ഉ​ണ്ടാ​കാ​ത്ത​പ​ക്ഷം ബ​ദ​ൽ സം​വി​ധാ​നം ഒ​രു​ക്കാ​നും സം​സ്ഥാ​ന ഹ​ജ്ജ് വ​കു​പ്പ് മ​ന്ത്രി​യു​ടെ നേ​തൃ​ത്വ​ത്തി​ൽ ചേ​ർ​ന്ന ഉ​ന്ന​ത​ത​ല യോ​ഗം തീ​രു​മാ​നി​ച്ചു. സം​സ്ഥാ​ന​ത്തി​ന്‍റെ ഹ​ജ്ജ് ക്വോ​ട്ട സം​ബ​ന്ധി​ച്ച വി​വ​രം ല​ഭ്യ​മാ​കു​ന്ന​തോ​ടെ അ​ടി​യ​ന്ത​ര​മാ​യി സ്വീ​ക​രി​ക്കേ​ണ്ട തു​ട​ർ​ന​ട​പ​ടി​ക​ളു​ടെ ആ​ക്​​ഷ​ൻ പ്ലാ​ൻ ത​യാ​റാ​ക്കി.സം​സ്ഥാ​ന സ​ർ​ക്കാ​റി​ന്റെ പ്ര​ത്യേ​ക ഉ​ത്ത​ര​വ് പ്ര​കാ​രം കോ​വി​ഡ് വാ​ക്സി​ൻ സ്വീ​ക​രി​ച്ച ഹ​ജ്ജ് അ​പേ​ക്ഷ​ക​ർ​ക്ക് കേ​ന്ദ്ര സ​ർ​ക്കാ​റി​ന്‍റെ കോ​വി​ൻ സ​ർ​ട്ടി​ഫി​ക്ക​റ്റ് ല​ഭ്യ​മാ​കാ​ത്ത വി​ഷ​യം ച​ർ​ച്ച ചെ​യ്തു. ആ​രോ​ഗ്യ​വ​കു​പ്പു​മാ​യി ബ​ന്ധ​പ്പെ​ട്ട് പ്ര​ശ്നം പ​രി​ഹ​രി​ക്കാ​ൻ ധാ​ര​ണ​യാ​യി. ഹ​ജ്ജ് തീ​ർ​ഥാ​ട​ക​രെ വി​മാ​ന​ത്താ​വ​ള​ത്തി​ലേ​ക്ക് എ​ത്തി​ക്കാ​ൻ കെ.​എ​സ്.​ആ​ർ.​ടി.​സി വോ​ൾ​വോ ബ​സു​ക​ളു​ടെ ല​ഭ്യ​ത സം​ബ​ന്ധി​ച്ച് സം​സ്ഥാ​ന ഗ​താ​ഗ​ത മ​ന്ത്രി​യു​മാ​യി ച​ർ​ച്ച ചെ​യ്യും. സം​സ്ഥാ​ന​ത്തു​നി​ന്നു​ള്ള ഹ​ജ്ജ് തീ​ർ​ഥാ​ട​ക​ർ​ക്ക് സൗ​ദി​യി​ൽ കേ​ര​ള ഭ​ക്ഷ​ണം ല​ഭ്യ​മാ​ക്കു​ന്ന​ത് സം​ബ​ന്ധി​ച്ച സാ​ധ്യ​ത പ​ഠ​നം ന​ട​ത്തും.ഹ​ജ്ജ് ഹൗ​സ് വ​നി​ത ബ്ലോ​ക്ക് സ​ർ​ക്കാ​റി​ന്റെ നൂ​റു​ദി​ന പ​രി​പാ​ടി​യി​ൽ ഉ​ൾ​പ്പെ​ടു​ത്തി ഉ​ദ്​​ഘാ​ട​നം ചെ​യ്യാ​നും തീ​രു​മാ​നി​ച്ചു. ഹ​ജ്ജ്കാ​ര്യ വ​കു​പ്പ് മ​ന്ത്രി വി. ​അ​ബ്ദു​റ​ഹ്മാ​ൻ അ​ധ്യ​ക്ഷ​ത​വ​ഹി​ച്ചു.

നിങ്ങളുടെ വാട്സാപ്പിൽ അതിവേഗം വാർത്തകളറിയാൻ ജനകീയം ലൈവിനെ പിൻതുടരൂ